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Tumejitolea kwa uwazi na kupeana huduma bora  

WIZARA YA  BIASHARA, VIWANDA, MAKAMPUNI MADOGO MADOGO NA YA KATI,UVUMBUZI NA VYAMA VYA USHIRIKA  

MKATABA WA HUDUMA  
 

 

 

 
Aina ya huduma

     
 

Maonyesho yaliyo bora na usalama

   

Uthibitishaji/kupiga muhuri wa 
vifaa vya upimaji uzito

 

Shillingi 40—3,500 kulingana na 
umbo na aina

 

Kuwa na ratiba ya utaratibu wa kutembelea/
kuzuru biashara ili kudhibitisha utendakazi wa 
vifaa vya kupima uzito

 

Idara ya biashara, 
uzito na vipimo

 Uthibitishaji/kupiga muhuri wa 
vifaa vya upimaji

 

Shillingi 2,400—2,800 kulingana na 
ukubwa na umbo

 

Kuwa na ratiba ya utaratibu wa kutembelea/
kuzuru biashara ili kudhibitisha utendakazi wa 
vifaa vya kupima

 

Kukaguwa bidhaa zilipopakiwa 
awali na kuchunguza biashara 
gushi

 

Bila malipo

 

Kutembelea mara kwa mara ili kufanya sampuli 
ya bidhaa

 

Taarifa za nafasi za uwekezaji

 

Kwa maombi

 

Bila malipo

 

Taarifa za misingi kupatikana, kwa siku

 

moja

  

Idara ya viwanda na 
uwezekaji

 

  

Sehemu ya huduma za uenezi

 

  

Bila malipo

 

Mara kwa mara na papo kwa hapo

 
 

Huduma za ushauri

 

Kwa maombi ama kwa uenezi 
wa huduma

 

Bila malipo

 

Papo kwa hapo ama kulingana na makubaliano 
na mteja

  

  

Kutafuta taarifa za makampuni 
madogo madogo na ya kati

 

Bila malipo

 

Ndani ya siku moja baada ya ombi

 

Idara ya viwanda na 

uwezekaji

 

Mafunzo na elimu ya makampuni 
madogo madogo na ya kati

 

  

Kwa maombi

 

Bila malipo

 

Ndani ya wiki moja baada ya ombi kutoka 
kwa makumpuni madogo madogo na ya kati

 

Idara ya viwanda

 

Usajili wa vyama vya ushirika

 

Masomo/elimu kabla ya vyama  
vya ushirika

 

Bila malipo

 

Ndani ya siku saba baada ya kupewa taarifa

 

Idara ya  vyama vya 
ushirika

 

Kuunda sheria za pembeni

 

Bila malipo

 

Ndani ya siku saba baada ya masomo ya ushirika

 

Kujaza fomu za maombi na 
uwasilishaji wa hati za lazima

 

Bila malipo

 

Ndani ya siku saba baada ya kutengeneza sheria 
pembeni

 

Kupeana stakabadhi kwa 
mwandikishaji na kukabidhiwa 
cheti

  

Shillingi 3,700

 

Takribani siku 14 baada ya kuwasilisha hati

 

  

Ukaguzi wa vyama vya ushirika

 

Ratiba ya ukaguzi wa mashirika

 

Inatofautiana

 

Kwa mwaka

 

Idara ya vyama vya 
ushirika

 

Kuimarisha utawala wa kampuni
kuhudhuria mikutano ya mwaka

 

Pindi unapopata taarifa

 

Bila malipo

 

Kwa mwaka

 

Idara ya vyama vya 
ushirika

 

Elimu kwa wanachama

 

Kwa maombi/haja inapotambu-
lika

 

Bila malipo

 

Ndani ya siku 14 baada ya kupata ombi kutoka

 

kwa kikundi na 

 

kutambulika kwa haja ya
mafunzo

 

Idara ya vyama vya 
ushirika

 

Mafunzo kwa viongozi

 

Kwa maombi/haja inapotambu-
lika

 

Bila malipo

  

 

 

Idara ya vyama vya 
ushirika

 

Kushughulikia na kutekeleza uuzaji 
na chapa inayotakikana

 

Kwa maombi/haja inapotambu-
lika

 

Bila malipo

 

Kumaliza ndani ya siku 14 baada taratibu za un-

unuzi kumalizwa

 
  

Idara ya uuzaji na 
chapa

 

Kushiriki katika shughuli zote za 
uuzaji na chapa za jimbo kwa mfa-
no .mikutano na maonyesho ya 
biashara

 

 

Bila malipo

Bila malipo

 

Ndani ya siku saba

 

Idara ya uuzaji na 
chapa

 

Kuongoza na kushauri uthibitisho 
wa chapa na uadilifu

 

Inapohitajika

Inapohitajika

 

Bila malipo

 

Ndani ya siku saba

 

Idara ya uuzaji na 
chapa

 

 

 
 

  
 

Huduma za mikopo nafuu

 

Fomu ya mkopo iliyojazwa na 
kutimiza viekezo vya lazima

 

Bila malipo

 

siku 7 baada ya kupewa fomu ya 
mkopo

 

Vikundi vya wanan-
chi vya uwezeshaji 
wa uchumi kaunti ya

   

Ukaguzi wa fomu za ombi la 
mikopo

siku 14 baada ya kuwasilisha
fomu iliojazwa

 

Uthibitisho wa wana bodi siku 14 baada ya ukaguzi wa fomu

Kupatiwa  mkopo siku 14 baada ya kuidhinishwa
na bodi

Mafunzo kwa vikundi Wakati unaostahili Bila malipo Ndani ya siku 14 baada ya kuthibitisha haja vikundi vyawananchi
vya uwezeshaji wa
humi kaunti ya kitui

 

Wajibu Ada ( iwapo ipo yoyote) VIWANGO husika
Idara/kitengo 

THAMANI KUU

 

 

Msukumo wa mteja

 
 

Ujumuishaji

 
 

Utaaluma

 
 

Uadilifu

 

 

Ushirikiano

 
 

Uwajibikaji

 
 

Uwazi

 
 

Haki na Usawa

 

 

Ufanisi

 

MALENGO YETU
Kutoa mazingira bora ya biashara kwa kupeana motisha 

ya kukuza biashara,uwekezaji na vyama vya ushirika 

kwa dhamira ya kubuni ajira na uzalishaji wa mali. 

Kiwango
Idara ya

MAONO YETU
Kuwezesha na kuchochea ushindani kwa 

ukuaji wa biashara,uwekezaji na vyama 

vya ushirika

Bila malipo

Bila malipo

Bila malipo

kuwajibika

kitui idara ya uweze
shaji

-

uc

idara ya uwezeshaji

-

(KCEF)

(KCEF)

Huduma yoyote isiyo ambatana na viwango hivi inafaa kuripotiwa kwa ofisi ya
Murugenzi wa Utawala,Wizara ya Biashara,Viwanda,Makampuni madogo madogo na 

Simu:0723115777 Barua pepe:  Tovuti: www.kitui.go.ketrade@kitui.go.ke

Mkurugenzi mkuu(ombudsman),Commission on Administrative Justice
Simu: +254-20-2270000/2303000/2603765/2441211/8030666

Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke Tovuti:www.ombudsman.go.ke

.O.BOX 33-90200-KituiP

ama

ya kati,Uvumbuzi,na Vyama vya Ushirika.

Ndani ya siku 14 baada ya kupata ombi kutoka

kwa kikundi na kutambulika kwa haja ya
mafunzo
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