SERIKALI YA KAUNTI YA KITUI
IDARA YA AFYA NA USAFI —

HOSPITALI YA RUFAA YA KITUI Z
MKATABA WA HUDUMA KWA RAIA

HUDUMA INAYOTOLEWA | HITAJI LA MGONJWA /JMTEJA | GHARAMA ZA MTUMIAJI (KSHS.) | MUDA WA KUSUBIRI

DAWATI LA HUDUMA KWA WATEJA Ushirikiano Kutoka Kwa Mteja BILA MALIPO Hadi Dakika 5
USAJILI Maelezo Ya Mteja BILA MALIPO Hadi Dakika 5

: UTHIBITISHO WA BIMA Kitambulisho Cha Mwanafunzi/Raia,Barua Ya Utambulisho | BILA MALIPO Hadi Dakika 5
K_uwa kituo cha afya MALIPO YOTE Kadi Ya Usajili, Karatasi Ya Malipo,Pesa Kwa Simu BILA MALIPO Hadi Dakika 5
kmachoongoza lkwa MASHAURIANO Kadi Ya Usajili, Risiti Ya Malipo Kshs. 0-1500 Hadi Saa 1

Hadi Dakika 5
Hadi Masaa 2
Hadi Masaa 2

] hud b KUPEWA DAWA Maagizo Ya Dawa, Risiti Ya Malipo
(upeana uduma Doraqa HUDUMA ZA MAABARA (inategemea Kipimo) Fomu Ya Kuuliza Vipimo, Kadi Ya Usajili, Risiti Ya Malipo

za afya zinazozingatia RADIOLOJIA/ HUDUMA ZA PICHA Fomu Ya Maombi, Kadi Ya Usajili,Risiti Ya Malipo
mteja Kenya.

Kulingana Na Bili
Kulingana Na Bili

Kshs. 300 - 8000

KULAZWA KWA WAGONJWA
Dharura

Isiyo Na Dharura

Hadi Saa 1
UPASUAJI

DHAMIRA
Kutoa afya bora Dharura Kadi Ya Usajali, Faili, Ridhaa Kulingana Na Bili Hadi Saa 1
Isiyo Na Dharura Hadi siku 3

Inayopatikana kwa HUDUMA ZA KUHIFADHI WAFU/MAREHEMU Ushirikiano Kutoka Kwa Jamii

- - Uhifadha Wa Miili Kutoka Hospital Yetu Polisi OB, Barua Kutoka kwa Mkuu Wa Eneo, Taarifa Ya Kifo
bei nafuu kwa kila mtu Uhifadha Wa Miili Kutoka Hosipitali za Nje Taarifa Ya Kifo,Kitambulisho Cha Jamaa Wa Karibu
na pia kuwezesha mafunzo,

Kupeana Miil Ushirikiano Wa Jamaa Wa Karibu, Fomu Ya Kuuliza
- o Uchunguzi Wa Mwili Upasuaji, P3
utafiti na uundajl Wda S€rd. HUDUMA ZA UZAZI
HUDUMA ZA KULAZWA

Kadi Ya Usajili, Faili, Ushirikiano
Huduma Za Upusuaji Na Mifupa
Huduma Za Matibabu

Mara Moja

Faili Ya Mgonjwa, Kadi Ya Usajili,Ushirikiano Wa Mteja Kulingana Na Bili

Hadi Masaa 2
Hadi Dakika 20

Hadi Dakika 20
Hadi Saa 1

Hadi Dakika 30

BILA MALIPO
BILA MALIPO

Kulingana Na Bili
Kshs. 2,500

Kshs. 1,500 - 4,500

Kulingana Na Bili

Kulingana na Ushauri

MAADILI YA MSINGI

: : Faili Ya Mgonjwa, Ushrikiano Kulingana Na Bili :
Huduma Za Hali Mahututi d Kulingana Na Bili wa Daktari
- - - KURUHUSIWA KWENDA NYUMBANI Muhtasari Wa Kuondelewa, Karatasi Ya Malipo BILA MALIPO Hadi Dakika 5
Mzmgatlo kwa mte.la RUFAA Ushirikiano Wa Mteja, BarL;a Ya Rufaa BILA MALIPO Hadi Saa 1

. . HUDUMA ZA FIGO
Kazi kwa umoja KISHERIA YA TIBA

_g Ukatili Wa Kinjisia (GBV), Shambulio , Tathmini Ya Umri| P3 Kadi Ya Mgonjwa, Ushirikiano Wa Mteja,Nambari Ya OB
Utaaluma na uadilifu Uwasilishaji Wa P3

U CHANJO
saWa UDHIBITI WA TAKA
Kuwa _l ibika UCHUNGUZI WA KIMATIBABU

Kadi Ya Usajali, Faili Ya Mgonjwa, Fomu Ya Rufaa Ksh. 7,500 - 9,500 Hadi Masaa 4

BILA MALIPO Hadi Saa 1
Ksh. 1,000 Hadi Dakika 20

BILA MALIPO Hadi Dakika 30

Taka Zilizotengwa Vizuri, Zenye Lebo Na Kufungwa, Risiti Ya Malipo | Kulingana Na Bili Hadi Dakika 10
Fomu Za Kuingia / Ajira,Fomu Za Afya Ya Uma Kshs. 500 -1000

KUTIBIWA KWA MALARIA KIFUA KIKUU, UKIMWI NA MAGONJWA YA MLIPUKO NI BURE. Msimamizi wa Matibabu
US a | ama Bel ambazo haziambatani na viwango hivi ama afisa asiye 1ishi kwa kujitolea ili kudumisha heshima na ubora wa utenda kazi peana taarifa kwa Afisa Tawala wa Afva

NAMBA YA DHARURA: 0724-036-822 "HUDUMA KWAKO, WAJIBU WETU ~

Kadi Ya Chanjo

Hadi Masaa 2
Msimamizi Wa Uuguzi




