
OFISI YA GAVANA
KATIBA YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

DIRA MALENGO NGUZO KUU
Kaunti Yenye Ufanisi na Uchumi Mahiri wa 
Vijijini na Mijini ambao Watu wake 
Wanafurahia Maisha ya kiwango cha Juu.

Kutoa Huduma Bora za Kaunti na Mazingira 
Wezeshi kupata Maendeleo Jumuishi na 
Endelevu ya Kijamii na Kiuchumi na Maisha 
Bora kwa Wote.

• Ufanisi; 
• Kuzingatia kwa Wateja;
• Uwazi na Uwajibikaji;
• Uadilifu;
• Ujumuishaji;

Namba Huduma Wajibu Wa Mteja Malipo
(Shilingi) Muda 

Kushughulikia malalamiko/majaribio/mapendekezo
na miadi ya wateja
Jibu simu za wateja

Toa maoni

Kuwezesha malipo ya haki za kufiwa kwa ndugu wa karibu

Kuwezesha malipo ya mafao ya kustaafu kwa wastaafu

Upatikanaji wa hati za sera na machapisho katika
hazina ya sera na tovuti
Panga itifaki ya shughuli za Kaunti na sherehe za
Siku za Kitaifa
Kuwezesha ushiriki wa wananchi katika utawala wa Kaunti

Kutoa uelewa kwa wananchi juu ya masuala ibuka ya
serikali ya kaunti
Kuratibu shughuli za Serikali ya Kaunti kwa niaba ya
wizara za Kaunti katika ngazi ya chini.
Kuwasilisha na sera na mipango ya naendeleo ya
Serikali ya Kaunti katika ngazi ya chini
Uhamasishaji kuhusu sera, mipango na programu za
Serikali ya Kaunti katika ngazi ya chini
Toa utaratibu wa maoni kuhusu utendakazi wa Serikali
ya Kaunti katika ngazi ya chini
Uratibu wa mashirika ya kiserikali, yasio ya kiserikali,
Wizara na Idara za Kaunti
Ushawishi na utetezi wa kuimarishwa kwa utoaji wakali
huduma kwa washirika wa serikali na wasio wa seri

Ombi rasmi

Ombi rasmi

Ombi rasmi

Ombi rasmi

Ombi rasmi

Masuala yaliyotambuliwa yanayowahusu
wananchi
Nia njema, Mkataba wa makubaliano

Nia njema, Mkataba wa makubaliano

Suala linalotambulika na linalowagusa
wananchi

Tembelea tovuti na hazina ili kufikia
maudhui

Kupiga simu za ofisi masaa ya kazi 

Fomu ya ombi iliyojazwa kikamilifu,
barua pepe, barua, kutembelea ofisi
Fomu ya maombi iliyojazwa kikamilifu,
kitambulisho cha taifa/pasipoti ya
ndugu wa karibu, Harifa cha kifo

Fomu ya maombi ya kustaafu iliyojazwa
na kikamilifu

Ziara, Simu Bila Malipo Ndani ya siku 7

Bila Malipo Ndani ya siku 7

Bila Malipo Ndani ya
masaa 48

Bila Malipo

Bila Malipo

Kesi kwa Kesi

Kesi kwa Kesi Muda halisi

Kesi kwa Kesi

Kesi kwa Kesi

Bila Malipo Muda halisi

Muda halisi

Muda halisi

Kesi kwa Kesi Muda halisi

Kesi kwa Kesi Muda halisi

Kesi kwa Kesi

Ndani ya siku 1

Ndani ya siku 14

Ndani ya siku 14

Muda halisi

Bila Malipo Ndani ya mwezi 1
baada ya kustaafu

Bila Malipo Ndani ya sekunde
30 za kwanza
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Waziri wa Ofisi ya Gavana                                                                                                                                              Afisa Mtendaji Mkuu (Ombudsman)                 
Jengo la Utawala wa Utumishi wa Umma                                                                                                                          Tume ya Malalamishi na Haki
Kitengo cha Utawala cha Gavana                                                                                                                                         West End Towers, Ghorofa ya 2 
Sanduku la Posta 33 – 90200 Kitui                                                                                                                                      Sanduku la Posta 20414 – 00200 Nairobi  
Simu: +254 702615888;                                                                                                                                                        Simu: +254 20 2270000;  
Barua pepe: kituicounty@kenya.go.ke                                                                                                                              Barua pepe: www.ombudsman.go.ke

‘’Ambapo kila mtu ni muhimu katika kubadilisha riziki kiendelevu’’
Huduma bora ni haki yako

Viwango vyetu vya huduma

Jinsi ya kuwasilisha malalamishi
Wateja wetu watahudumiwa kwa njia ya kitaalamu na adabu. Simu zitajibiwa wakati wote na barua pepe zitajibiwa wakati wa saa rasmi za kazi kuanzia saa 8.00 Asubuhi- 5.00 Alasiri 

Inapowezekana malalamishi yatatatuliwa haraka iwezekanavyo. Ikiwa haujaridhishwa na majibu yetu, tuandikie rasmi malalamishi yako kwa: 


