
OFISI YA MKUU WA KAUNTI KITENGO
CHA UGATUZI, SEKEB NA MAHUSIANO YA SERIKALI

MAONO UTUME MAADILI YA MSINGI
Kuwa na jamii yenye uwezo wa 
kuishi kwa maadili ya uogozi bora 
ili kushiriki kikamilifu katika 
mipango ya uongozi na utendakazi 
wa serikali.

Kuhakikisha ushirikishi na uwajibikaji 
wa jamii katika utawala wa vitengo 
vya chini vya ugatuzi kwa manufaa ya 
jamii.

• Ufanisi; 
• Kuzingatia kwa Wateja;
• Uwazi na Uwajibikaji;
• Uadilifu;
• Ujumuishaji;

Namba Huduma Zinazotolewa Wajibu wa Mteja Gharama
(Shilingi)

Muda 
Uliopangwa

Kuwezesha ushiriki wa wananchi
katika utawala wa Kaunti

Kutoa uelewa kwa wananchi juu ya
masuala ibuka ya serikali ya kaunti

Ombi rasmi

Ombi rasmi

Ombi rasmi

Ombi rasmi

Suala linalotambulika na
linalowagusa wananchi

Bila Malipo Ndani ya siku 14

Kesi kwa
Kesi

Kesi kwa
Kesi

Kesi kwa
Kesi

Kesi kwa
Kesi

Ndani ya siku 14

1.

2.

Kuratibu shughuli za Serikali ya Kaunti kwa
niaba ya wizara za Kaunti katika ngazi
ya chini.

3. Muda halisi

Muda halisi

Bila Malipo

Kuwasilisha na sera na mipango ya
naendeleo ya Serikali ya Kaunti katika
ngazi ya chini

4.

Uhamasishaji kuhusu sera, mipango na
programu za Serikali ya Kaunti katika ngazi
ya chini

Toa utaratibu wa maoni kuhusu utendakazi
wa Serikali ya Kaunti katika ngazi ya chini

Masuala yaliyotambuliwa
yanayowahusu wananchi

5. Muda halisi

Muda halisi
6.

Viwango vyetu vya huduma

Jinsi ya kufanya malalamiko
Wateja wetu watahudumiwa kwa njia ya kitaalamu na adabu. Simu zitajibiwa wakati wote na barua pepe zitajibiwa wakati wa saa rasmi za kazi kuanzia saa 8.00 Asubuhi- 5.00 Alasiri 

Inapowezekana, tutashughulikia malalamiko mara moja. Iwapo haujaridhika na majibu yetu, utawasilisha matatizo yako kwa njia ya maandishi: 

KATIBA YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

Afisa Mkuu                                                                                                                                                              Mjumbe wa halmashauri kuu ya Kaunti                 
Kitengo Cha Ugatuzi, SEKEB na Mahusiano ya Serikali                                                                                        Msimamizi wa Idara za Ofisi ya Mkuu wa Kaunti   
Jumba la Manispaa la Kitui                                                                                                                                       Kitengo Cha Utawala cha Kaunti
Sanduku la Posta 33 – 90200 Kitui                                                                                                                          Saduku la Posta 33 – 90200 Kitui 
Tel: +254 702615888;                                                                                                                                               Tel + 254 702 615888              
kituicounty@kenya.go.ke                                                                                                                                         kituicounty@kenya.go.ke                  

‘’Ambapo kila mtu ni muhimu katika kubadilisha riziki kiendelevu’’
Huduma bora ni haki yako


