



USIMAMIZI WA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA MKUU

KATIBA YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

DIRA	MALENGO	NGUZO KUU
Huduma ya Umma inayolenga Mteja.	Kubadilisha Huduma ya Umma ya Kaunti ya Kitui kwa utojaji wa huduma kwa ufanisi na kwa ufanisi.	<ul style="list-style-type: none">• Ufanisi;• Kuzingatia kwa Wateja;• Uwazi na Uwajibikaji;• Uadilifu;• Ujumuishaji;

Namba	Huduma	Wajibu wa Mteja	Malipo (Shilingi)	Muda
1.	Kushughulikia malalamiko ya wateja / nyongeza / mapendekezo / miadi	Ziara, Simu	Bila Malipo	Ndani ya siku 7
2.	Toa maoni/Taarifa kuhusu Mpango wa Maendeleo ya Miundombinu ya Ngazi ya Jamii (CLIDP) na mradi wa Pro-poor	Fomu ya ombi iliyojazwa kikamilifu, barua pepe, barua, kutembelewa	Bila Malipo	Ndani ya siku 7
3.	Kuwezesha malipo ya haki za kufiwa kwa ndugu wa karibu	Fomu ya maombi iliyojazwa kikamilifu, kitambulisho cha taifa/pasipoti ya ndugu wa karibu, Harifa cha kifo	Bila Malipo	Ndani ya masaa 48
4.	Kuwezesha malipo ya mafao ya kustaafu kwa wastaafu	Fomu ya maombi ya kustaafu iliyojazwa na kikamilifu	Bila Malipo	Ndani ya mwezi 1 baada ya kustaafu
5.	Upatikanaji wa hati za sera na machapisho katika hazina ya sera na tovuti	Tembelea tovuti na hazina ili kufikia maudhui	Bila Malipo	Muda halisi
6.	Jibu malalamiko ya umma na maoni juu ya utekelezaji	Fomu ya malalamiko iliyojazwa na Dully, barua pepe, barua, ziara, simu	Bila Malipo	Ndani ya masaa 24

Yiwango vyetu vya huduma

Wateja wetu watahudumiwa kwa njia ya kitaalamu na adabu. Simu zitajibiwa wakati wote na barua pepe zitajibiwa wakati wa saa rasmi za kazi kuanzia saa 8.00 Asubuhi- 5.00 Alasiri

Jinsi ya kufanya malalamiko

Inapowezekana, tutashughulikia malalamiko mara moja. Iwapo haujaridhika na majibu yetu, utawailisha matalizo yako kwa njia ya maandishi:

