
SERIKALI YA UGATUZI YA KITUI

WIZARA YA BARABARA, UJENZI NA USAFIRI

MWONGOZO WA HUDUMA KWA WATEJA
MAONO UCHAMBUZI VIDOKEZO VYA KIWANDA

Kuwa kiongozi wa kitaifa katika utoaji wa 
huduma zilizogatuliwa zinazohusiana na 

Barabara, Kazi za Umma na Uchukuzi

Kuanzisha miundo madhubuti na yenye ufanisi, mifumo 
na uhusiano kuelekea maendeleo endelevu ya miundombinu 

Barabara, Kazi za Umma na usimamizi wa Uchukuzi.

Utaalam
Haki
Usawa na
Kazi ya timu

Katika hali ambapo utoaji wa huduma unaonekana kuwa hauna tija na haufanyi kazi wasiliana kwa upole;
MAAFISA WAKUU

Barabara na Kazi za Umma AU Usafiri wa Boda Boda , Hospital Road, Karibu na KAFOCA Hotels na Mkabala na ofisi za  IEBC Kitui eneo bunge la kati, 
S.L.P 33 – 90200 Kitui | Simu 0722520201, 0705550699 Barua pepe: chief-officer@kitui.go.ke

AU
KATIBU WA TUME

The Commission on Administrative Justice (CAJ) 2nd Floor, West End Towers, Mkabala na  Shule ya upili ya Aga Khan High, Waiyaki Way - Westlands
S.L.P 20414 – 00200 NAIROBI. | Simu +254-20-2270000/2303000/2603765/2441211/8030666 Nambari ya Simu isiyolipishwa 0800 221 349 Nambari fupi ya SMS 15700 

(Watumiaji wa Safaricom Pekee) Barua pepe: info@ombudsman.go.ke (kwa maswali ya jumla) | complain@ombudsman.go.ke (kwa malalamiko)
www.ombudsman.go.ke

NAMBA

1

2

Kujibu malalamiko na maswali

Kutunza na kuajiri nje ya mashine za barabarani
na vifaa

Fomu za maombi zilizojazwa na zinapatikana
Ofisi za Kaunti Ndogo na Makao Makuu

Kiwango 
kilichoidhinishwa kama
kwa kila kifaa

Inategemea upatikanaji
na malipo ya kukodisha
yaliyotolewa

3 Matengenezo ya mara kwa mara ya barabara
za kaunti

Uchunguzi wa hali unaoendelea ukijumuisha
drifts, barabara, culverts, kusababisha njia, 
vichuguu daraja na mifereji ya maji ya dhoruba.

Mbalimbali Kuendelea kama hitaji 
linatokea

4 Maabara (Sehemu ya Nyenzo) Sampuli za Mashine/ Vifaa Kulingana na sampuli 
ya gharama kiwango 
katika kila mtihani

Siku 2 hadi 28

5 Utoaji wa teknolojia zinazofaa za ujenzi
(ABTs)

Maombi kutoka kwa vikundi
Uidhinishaji wa maombi
Ununuzi wa nyenzo husika
Mafunzo ya vikundi

Maombi kutoka kwa 
vikundi Uidhinishaji wa 
maombi Ununuzi wa 
nyenzo husika
Mafunzo ya vikundi

Inategemea ufadhili

6 Utoaji wa Cheti cha Kazi Ripoti ya ukaguzi wa tovuti ya Afya na Usalama Kshs. 5,000 kwa 
kila kitengo

siku 2

7 Uidhinishaji wa Usanifu na Muundo
Michoro

Mipango ya ujenzi / michoro
Mpango wa tovuti
Nakala iliyothibitishwa ya hati za umiliki
Vyeti halali vya Mbunifu/ Mhandisi

1.5 sq. mguu wa sakafu -
kima cha chini cha 
Kshs. 7,500

Siku 10

8 Maandalizi ya Miswada ya Kiasi Bili za Kiasi
Vyeti Halali vya Mkaguzi wa Kiasi

futi 1.5 sq. ya sakafu -
kima cha chini cha 
Kshs. 7,500

Siku 10

Fomu ya malalamiko ya wateja iliyojazwa
Mawasiliano ya barua pepe
Simu
Barua

Hakuna Mahali pazuri kwa simu
simu siku 7

HUDUMA / BIDHAA MAHITAJI BEI MUDA


