

SERIKALI YA KAUNTI YA KITUI



WIZARA YA ELIMU YA MSINGI, MAFUNZO NA UKUZAJI UJUZI MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA MTEJA

JUKUMU	MAONO	KUSUDI	MAADILI YA MSINGI
Kukuza ufikiaji wa elimu bora ya Chekechea na mafunzo ya ukuzaji wa ujuzi husika	Elimu bora ya chekechea inayojumuisha watoto wote na mafunzo ya kukuza ujuzi kwa ajili ya kuboresha ustawi wa kiuchumi na kijamii wa wananchi	Kukuza elimu bora na ufikiaji, uhifadhi na mabadiliko kutoka shule za chekechea na kuimarisha mafunzo husika kwa maisha endelevu	<ul style="list-style-type: none"> • Utendaji bora na Ufanisi • Uwajibikiaji Wateja • Uwazi na Uwajibikaji • Uadilifu • Ujumuishaji

HUDUMA ZETU

Huduma	Wajibu / Mahitaji	Malipo	Muda	Idara husika
Kushughulikia malalamishi/Pongezi / Mapendekezo ya wateja	Kutuma barua	Bila malipo	Kati ya siku 7 za kazi	Wakuu wa Idara
	Barua pepe	Bila Malipo	Kati ya siku 7 za kazi	
	Kutembelea ofisi		Dakika 30	
Uteuzi na usajili wa wanafunzi katika vyuo vya Anuai	<ul style="list-style-type: none"> • Kuomba nafasi. • Kufikia kijwango cha chini cha mahitaji ya usajili 	Bila Malipo	Utoaji barua za usajili angalau wiki mbili kabla ya tarehe ya kujiunga	Wasimamizi wa Vyuo
Uteuzi wa halmashauri ya usimamizi wa vyuo vya Anuai	Orodha ya waliopendekezwa pamoja na wajibu kazi wao	Bila Malipo	Ndani ya siku 30 za kazi baada ya kupokea orodha ya waliopendekezwa	Waziri wa Elimu ya Msingi na Mafunzo ya Kukuza Ujuzi
Ugavi wa fedha za kuwasaidia wanafunzi walionaahitaji	Orodha ya waliohudhuria ushiriki wa umma kutoka kwa msimamizi wa wadi	Bila Malipo	Ndani ya siku 45 za kazi baada ya kupokea orodha ya walioteuliwa	Afisa Mkuu wa Idara ya Elimu ya Msingi, Chekechea na Vituo vya Kulelea Watoto
Kukuza uwezo wa kutenda kazi wa walimu wa Chekechea	Mahitaji ya mafunzo yaliotambuliwa	Kugawa gharama	Angalao kipindi kimoja cha mafunzo kwa mwaka	Idara ya Elimu ya Msingi, Chekechea na Vituo vya Kulelea Watoto
Kujenga Miradi Miundomsingi ya Vyuo vya Anuai	<ul style="list-style-type: none"> • Miradi iliopewa kipa-umbele, mipango ya manunuzi • Bajeti 	Bila Malipo	Ndani ya mwaka wa fedha	Maafisa wakuu wa Idara za Elimu ya Msingi na wa Mafunzo ya Kukuza Ujuzi
Kupeleka / Kuhamisha walimu katika shule za Chekechea	<ul style="list-style-type: none"> • Kulingana na Uhitaji • Kulingana na Bajeti 	Bila Malipo	Kati ya wiki Mbili baada ya kupokea maombi	Idara ya Elimu ya Msingi, Chekechea na Vituo vya Kulelea Watoto
Kuwatuma /Kuhamisha Wakufunzi katika Vyuo vya Anuai	<ul style="list-style-type: none"> • Kulingana na Uhitaji • Kulingana na Bajeti 	Bila Malipo	Kati ya wiki Mbili baada ya kupokea maombi	Afisa Mkuu wa Idara ya Mafunzo ya Kukuza ujuzi
Utoaji wa takwimu za elimu ya chekechea	<ul style="list-style-type: none"> • Kwa ombi 	Bila Malipo	Dakika 30	Idara ya Elimu ya Msingi, Chekechea na Vituo vya Kulelea Watoto

Mawasiliano yetu:
0702 615888/ 0702 615444
0731 717100
Barua pepe: kituicounty@kenya.go.ke



Jengo la makao makuu ya kaunti ya kitui , Ghorofa ya 2
S.L.P 33 - 90200
Kitui

Kwa: Pongezi / Malalamiko/ Mapendekezo piga nambari hizi:
Waziri wa Elimu ya Msingi na Mafunzo ya Kukuza Ujuzi
Simu: 0726 617 677
Tume ya haki ya kiutawala: +254 020 2270000