



WIZARA YA KAUNTI YA UTAMADUNI, JINSIA, VIJANA, ICT, MICHEZO NA HUDUMA ZA KIJAMII KATIBA YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

MAONO YETU	DHAMIRA YETU	MAADILI YETU	VIWANGO VYETU VYA HUDUMA
Kuwa Na Jamii Inayojithamini, Yenye Ubunifu, Uwezo Wa Kijamii Na Kiuchumi	Kujenga Bidhaa Endelevu Za Kitamaduni Za Kijamii, Ujumuishaji Wa Kijinsia, Uwezeshaji Wa Vijana, Kukuza Huduma Za Serikali Katika Mitandao, Program Endelevu Za Michezo Na Utoaji Huduma Za Kijamii Kupitia Teknolojia Bunifu Ya Mawasiliano Kutumia Uundaji Na Utekelezaji Wa Sera Madhubuti.	<ul style="list-style-type: none"> • Utaalam • Uadilifu • Kazi ya kikoa • Uwajibikaji • Uwazi • Haki na usawa 	Wizara Yetu Katika Serikali Ya Kaunti Ya Kitui Inalenga Kutoa Huduma Kwa Mujibu Wa Viwango Vifuatavyo

Tumejitolea Kwa Uwazi na Ubora katika Utoaji wa Huduma.

Huduma	Wajibu	Malipo (Kshs)	Viwango	Idara Husika
Utoaji huduma ya jumla	Jibu Simu	Bila Malipo	Milio mitatu	Idara Zote
	Hudumia wateja wanaofika	Bila Malipo	Baina ya dakika kumi	Idara Zote
	Majibu ya nyaraka za mawasiliano	Bila Malipo	Baina ya siku saba	Idara Zote
	Majibu ya maswali ya wateja	Bila Malipo	Baina ya dakika tano	Idara Zote
	Kutambua pongezi na malalamiko	Bila Malipo	Baina ya dakika tano	Idara Zote
	Kuhudumia wateja na wadau wote katika vituo vyote vya kutolea huduma	Bila Malipo	Haraka na kwa adabu / ustaarabu	Idara Zote
Uigizaji Wa Jinsia	Sera Ya Uwakilishi Na Uteuzi Wa Jinsia Ya Asilimia Thelathini	Bila Malipo	Ya Kuendelea	Idara Zote
Uwezeshaji vijana na Wanawake	Asilimia thelathini ya thamani ya zabuni za serikali kutengewa vijana na wanawake	Bila Malipo	Ya Kuendelea	Idara Zote
Usambazaji wa Habari za utamaduni	Kutoa taarifa sahihi na faafu kuhusu ombi	Bila Malipo	Ya Kuendelea Baina ya siku moja	Idara ya utamaduni
Usambazaji wa taarifa sahihi za michezo	Kutoa majibu/taarifa sahihi ombi	Bila Malipo	Ya Kuendelea Baina ya siku moja	Idara ya michezo
Usambazaji Wa Taarifa Za Huduma Za Jamii	Kutoa taarifa sahihi juu ya ombi	Bila Malipo	Ya Kuendelea Baina ya siku moja	Idara Ya Huduma Za Jamii
Huduma Ya Kustawisha Uwezo Wa Vikundi Vya Vijana, Vikundi Vya Wanawake Na Vikundi Vilivyo Katika Viwango Hatarishi	Mapungufu ya uwezo	Bila Malipo	Kuendelea	Idara Zote
Ufutiliaji Wa Vikundi Vya Wanawake Na Vikundi Vya Vijana	Taarifa Ya Utendaji	Bila Malipo	Kuendelea	Idara Zote
Huduma Za Ugani Kwa Vikundi Vya Wanawake Na Vikundi Vya Vijana	Mapungufu Ya Uwezo	Bila Malipo	Kuendelea	Idara Zote
Huduma za Ushauri wa Tehama	Uainishaji Wa Vifaa Vya Tehama	Bila Malipo	Baina Ya Siku Moja	Idara ya Teknolojia
Dawati La Msaada Kwa Wateja Wa Tehama	Toa Usaidizi Wa Utatuzi Wa Tehama	Bila Malipo	Baina ya lisali moja baada kupokea ombi	Idara ya Teknolojia
Kusasisha Toruti	Baada Ya Kupokea Taarifa Kutoka Kwa Idara Ya Watumiaji (Wateja)	Bila Malipo	Baina Ya Siku Moja	Idara ya Teknolojia
Fanikisha Muunganisho Wa Intaneti Kwa Ofisi Za Kaunti	Baada Ya Kupokea Taarifa Kutoka Kwa Idara Ya Watumiaji (Wateja)	Bila Malipo	Baada ya kuripoti tukio ndani ya lisali moja. Baada ya ombi la muunganisho wa intaneti baina ya siku moja	Idara ya Teknolojia

VIWANGO VYETU VYA HUDUMA

Wizara Yetu Katika Serikali Ya Kaunti Ya Kitui Inalenga Kutoa Huduma Kwa Mujibu Wa Viwango Vifuatavyo

KUJITOLEA KWA UWAZI NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA

Huduma yoyote ambayo haimbatani na viwango vilivyo hapo juu au mfanyikazi

yeyote ambaye hafiki viwango hivi au hafauti ahadi hizi za uwazi na ubora katika utoaji huduma inapaswa kuripotiwa kwa;

Idara Ya Utamaduni, Jinsia, Maswala Ya Vijana, ICT, Michezo Na Huduma Za Jamii

Afisa mkuu
Idara ya utamaduni
Barua Pepe:
culture@kitui.go.ke
gender@kitui.go.ke

Afisa mkuu
Vijana, ICT, Michezo Na Huduma Za Kijamii
Barua Pepe:
youth@kitui.go.ke
ict@kitui.go.ke
sports@kitui.go.ke
socialservices@kitui.go.ke

Rununu: +254 702 615 888
Barua Pepe: info@kitui.go.ke
Tofuti: www.kitui.go.ke



Mjumbe Wa Halmashauri Kuu Ya Utamaduni, Jinsia,
Vijana, ICT, Michezo Na Huduma Za Kijamii
Phoebe Mutemi
Rununu: +254 702 615 888
Barua Pepe: phoebe.mutemi@kitui.go.ke

The Chief Executive Officer (Ombudsman) Commission on
Administrative Justice West End Towers, 2nd floor
P. O. Box 20414 – 00200 Nairobi
Tel: +254 20 2270000; www.ombudsman.go.ke