SERIKALI YA KAUNTI YA KITUI

1. Mapakezi ya watgja

#l Kukaribisha wageni
bildawasiiano ya simu

O Mawasilians ya jumila

d} Mawasiliane ya kivfundi

2. Utoaji wa huduma za
wshauri vz ugani wa kilima

[

. Lhoaji wa taarifa za mikopo
ya sekta ya kilimo,
palafpembejeo na Lakwimu

4. Kuwezesha uundaji na
maendelen ya sera 7a kiimo

- Utoaji wa huduma za kukodishe
mashine za kilimo

o

5. Lhatiti na uzanitu wa milnde ya
weunaji na kuhifadhi maji

-

. Mpangilio wa miundo ya
kuhifadhi wdongo na maji

. Tathmini na uthamini wa
binshara za kilimao

=

Ukaguzi wa miracdi

ilivokamilika

10. Mwitikio wa milipuko va waduidu
na rmagonjwa kwenye mazan,
mifugo na uvuvi

11 Ukaguri wa nyama

12 Utoajl wa shahawa na
nitroyeni kiosvu

13.Chanjo

14. Uteaji wa leseni, vibali na
wyeti

15, Wituo vya mikutane ya
makasi

16, Vifas vya mafunzo na mikutano
isiyo ya malkazi

17 Uuzaji wa wilas bora v
panda na mazac kilime

18, Tathmini ya kufaa kwa
wtarnaduni wa samaki

Wizara imejitolea kutoa huduma bora na mazingira mazuri kwa njia shirikishi kwa
Kuhakikisha sekta za kilimo na mifugo zinakuwa endelevu na zenye mafanikio.

Hakuna
Hakuna
Hakuna
Kiva onibi

Kwva cmibi

Kwa ombi

Kwa ombl rasmi

Kwa panibi
ijaza fomu ya maomibi kwa kes 500

Fowa cambi
fjaca fomu ya maoenki lowa kes 503

Kwa ool
ljaza formu ya maocmisl kwa kes 50)

Kiava oaribsl
Fowva caribn

Kwa ombi kutoka kwa msuluhushi
wia serekaliimwekezaji
Fwa oamibi

Kuripatl

Kuripoti

Kuripati

Lhweasilish aji wea wanyama keenye
kitua cha chanjo ya umma

Kuringatia hali ya macmbi

Fawva camibl

Kwa oamibi

Cmbi rasmi

Kwa ombi

Gharama (Kes)

Hakuna malipo
Hakuna malipo
Hakuna malipo
Hakuna malipo

Hakuna malipo

Hakuna malipo

Kulingana na bajeti
iliyokubaliwa

Baifekari Kulima kv trekta Kes 1,000,
Kusc hirnbuwea mchanga kes 1,500
Kupanda kes1,500 kea kari.

Beizaa bila mafuta ya gari{kazi za kilime)
Mashini ya kuchimba -kesd.720
ﬂmuﬁma D4 -Kes3,020

Beifzaa bila matuta ya gari{Kazi zisizo za kilima)
Waschini ya kuchimba Kes10,500
Tirgutinga.D46 -Kes?,000

Tingatinga.D7 -Kes? 500

kipakiajicha nyuina -Kes5,400

Kipakiaji cha magurudurmu -Kes?,000

Tippa lari -Kes3,310 or 110/km

Kipakiaji cha chini -Kas250/km

CHu ishifini va tano

[Kes 25,000)
Hakuna malipo

Kulirggara e hati y meadi

Hakuna malipo

Beimnyama Mbuzi, kondoo, nguruwe - kes 25
Ng'ombe Kes 100
Hakuna malipo

Ugonjwa wa miguu na mdomo (FMD) -Kes 30
Chambavu na kimeta (80} -Kes 1

Mapele ngozi (L) -Kes 10

Ndigana kali (ECF) -Kes 1,000

Homa ya mapafu ya miwzi (CCPF) -Bila malipe
Satcka va mbuzi na kondoo (FPR) -Bila malipe

Ugonjwa wa mapele ngozi(5&G) POX -Blla malipe

Ugonjwa wa Gumbore kwa kuku Bila malipo
Mdonda kwa kuku (NCD) -Bila malipe
NduiFowlpox) Bila malipe

Kichaa cha umbwa{Rabies) Kes 30

Kibali cha usafir ifuge -Kes
Mguzli-l;‘? |nm"‘|ier|n1n 9o 500/shehena
Lot s o Kes 500

ajili wa ma a g
Clmjtl.idl*a uuﬁ%! Pnzl
Kichinjio Kes 1,000/mwaka

Uufun wa sanduky 1a kubabea ryama Kes 100 mwaka
Mchinjaji -Kes Z50mwaka

Siku nzitna -Kes 3,150/ Mtufsiku
Siku nusu -Kes 1,800Mmsiku

Kk pedisha ukumbi kwa sk
Chiri ya watu 40 -Kes 3,000
Walw A0 hadi 80 -Kes 5,000
Zaidi ya walu 80 -Kes 7,000
Kukodisha bustani-Kes 10,000

Miche ya miembe iliyopandikiowa -Kes 120
Miche ya ndizi ya ulamaduniwa Lishe -Kes 110
Miche ya michungwa na limao Kes 50

Miche ya mapapai Kes 20-50

Miche ya miti mbalimbali -Kes 20 - 150
Wilarangajume mbalimbali) -Kes 100 - 300
Mayai ya kuangua -Kes 350 - 750/Kreti.

Hakuna malipo

Ndani ya dakika tatu3) baada ya kuwasil
Figa simu ichukuliee basda ya miio wa tatu ndani ya masas ya kazi
Bjikau mcdand ya siku mbilii2) 2o kazi keanzia tarche ya kupokea ombi

Udhibitishaji umefanyaa mara moja.
majibu ndani ya wiki moja basds ya tarehe ya kupokea ombi

Hdani ya siku tatu(3h

Ndani ya sku tatu{3}

Kwea msingi wa haja

Mdani ya wku thelathini (30) kulingana na upatikanaji

Ndani ya siku thelathini (30) kulingana na upatikanaji

Ndani ya sku thelethini (30) kulingana na upalikanaji

Ndani ya wiki 1amw (3}
Ndaniya wiki moja (1)

Hdani ya sku kumi na nne (14}

Siku saba (7) baada ya kukamilika

Mdani ya siku mbili (2)

Mdaniya zaa moja (1)

Masaa 6 hadi 12 baada ya kugundua joto la kujamiiana

} Mara mbili ke mwaka
Mara moja kwa muaka

Dakika moja (1)
hadi tano {5}

Siku moja {1} kulingana na upatikanaji wa vifaa

Sikus roogall] Kulingana na upafikanaj wa wias

Kulingana na upatikanaji

Siku mbili (2).

NB: Malipo yanategemea Mswada wa Fedha wa Kaunti

hpakea wagent
Mpokea wageni
Msimamizi wa olisi
Mtaalamu wa masuala

Idara zote
Idara zate

Idara zote

Ofici Ndogo Ya Kaunti Ya
Kilimoya Huduma Za
Kukeodishamatrekia

Hudup'la 23 kukedisha

mias

Huduma 7a kukodisha
rmashing

Huduma za kukedisha mashine

Maofisi za ugani wa kilimo

Idara rote

Idlara zote

Mitaalamu wa kitengo

Kitengo £ha afya ya umma ya
mituga

Kitengo <ha ufugaji wa
mitugo ya uzalishaji

Huduma za mifugo, kitengo
cha ludhibiti magonjwa

Huduma za mifuge

Taasisi ya
rafunze i

wakulimal ATC)
Tazsisi ya

Mafunzo ya
WWakulima

Kiteng o cha v



